top of page

Dane Doubell

Nina imani kwamba ninaweza kukusaidia kupata pesa au kukusaidia kujenga jumuiya yako; lakini ikiwezekana zote mbili.

  • LinkedIn
  • Instagram

Hadithi yangu

Daima nimesikia wito wa kuwasaidia wengine. Ninaamini kwamba mtu huacha alama yake kwa jamii kupitia matendo yote madogo ya fadhili na usaidizi katika maisha yake yote. Ninahisi kuwa ninaweza kutimiza mchango wangu mwenyewe kupitia biashara hii ya kusaidia wengine kutengeneza matofali ili waweze kujijengea maisha yao na wengine.

Nilihudhuria Grey Junior  na Shule ya Upili ya Grey  huko Port Elizabeth , mahali nilipozaliwa. Nilifurahia taaluma ya shule na kushika nyadhifa nyingi za uongozi (Mkuu, Meya wa Halmashauri ya Jiji la Vijana, Afisa wa Wanafunzi wa Kadeti, rangi za Masomo, rangi za Huduma, n.k.)

Nilimfukuza mchumba wa shule ya upili hadi Cape Town , ambapo nilijiandikisha katika Chuo Kikuu cha Cape Town . Katika mwaka wa pili, nikawa Naibu Mwanafunzi Mkuu wa Leo Marquard Hall na baada ya miaka minne, nilihitimu na digrii ya Sayansi ya Kompyuta ya Sayansi ya Biashara .

Mnamo 2005, baba yangu alikufa baada ya kuugua saratani kwa muda mfupi. Ilinibidi niachane na harakati zangu za kupata digrii ya Uzamili katika sayansi ya kompyuta pamoja na bursary ya Google. Sikuwa na mawazo ya pili kuhusu hilo - nilikuwa tayari kuwajibika na kudumisha imani ambayo miongo kadhaa ya wateja walikuwa wamejijengea kutokana na biashara ya familia.

Mnamo 2007, nilitekeleza ISO9001 ili kuleta viwango vya utendaji vya kiwanda kulingana na ubora wa mifumo ya ulimwenguni kote. Uidhinishaji huu ulifanywa na Dekra mwanzoni, lakini baadaye ukabadilishwa hadi Ofisi ya Viwango ya Afrika Kusini (SABS)  kwa shirika la uidhinishaji lenye chapa zaidi ya ndani.

Katika miaka iliyofuata, nilitengeneza upya sehemu zote za mashine kidijitali na kuunda masahihisho kwa usahihi na ubora wa hali ya juu kwa kutumia CAD, ukataji wa leza, ukataji wa plasma, utengenezaji wa mitambo ya CNC n.k. Msisitizo wangu ulikuwa kuchukua falsafa za baba yangu katika kanuni za uhandisi na kuunda kituo kikubwa cha uzalishaji. kubeba aina mbalimbali za vipimo vya bidhaa (ukubwa tofauti wa matofali duniani kote) pamoja na uzalishaji unaoweza kupanuliwa wa utengenezaji na kiwango cha chini cha kukataliwa. Nilikuwa nimezingatia Six Sigma, lakini sikuwahi kuitekeleza rasmi.

Mnamo 2014, nilifadhiliwa kujiunga na Rotary na PDG Trevor Long , ambaye alinishauri kuchukua majukumu ndani ya Klabu yetu ya Rotary ya Algoa Bay . Nimeshikilia nyadhifa mbalimbali za bodi na kushiriki kikamilifu katika huduma, ambayo imenipa tuzo mbili za Paul Harris kwa kazi yangu tangu wakati huo. Nimehudhuria mikutano miwili ya kimataifa na nitachukua jukumu la ngazi ya wilaya katika mwaka wa 2022-2023.

Mnamo 2018 nilijiandikisha kwa digrii ya uzamili katika Chuo Kikuu cha Nelson Mandela . Niliboresha mada katika akili bandia na kompyuta ya mageuzi, katika uwanja wa robotiki chini ya idara ya sayansi ya kompyuta. Kwa bahati mbaya, janga hili lilipoanza, ilinibidi kuchagua kati ya kukamilisha shahada yangu au kuokoa biashara ambayo ilikuwa inakabiliwa na changamoto isiyowezekana. Mnamo 2020, nilichagua kuweka bidii yangu yote katika kuhakikisha kuwa kiwanda kinapitia nyakati ngumu; na ndivyo tulivyofanya.

Natumai unaweza kupata ujasiri wa kufanya biashara nasi, ukijua kwamba tumekuwa hapa zaidi ya miaka 40 na tutajitahidi kuwa hapa angalau 40 zaidi.

Wasiliana

Ninapatikana kwa maswali ya kiufundi na pia changamoto zozote za kimkakati ambazo unaweza kukabiliana nazo.

bottom of page