top of page
gianna doubell.png

Gianna Doubell

Nimetoa shauku kubwa kwa biashara hii. Baada ya kifo cha marehemu mume wangu mwaka wa 2005, nililazimika kukarabati mbinu za biashara ili kuhakikisha wateja wanapata thamani katika kile tunachofanya. Kama mwanamke katika biashara, ilibidi nifanye kazi kwa bidii katika tasnia hii; lakini biashara yetu inayoendelea (hata baada ya janga) ni ushuhuda wa kujitolea kwangu mwenyewe. Ninaamini katika bidhaa tunazotengeneza na kwamba utaanzisha biashara yako mwenyewe kwa zana zinazofaa.

  • Facebook
  • LinkedIn
  • Instagram

Hadithi yangu

Nilizaliwa Newcastle, Uingereza . Familia yangu ilihamia Afrika Kusini katika miaka ya 1970.

Nikawa mfanyakazi wa kutengeneza nywele ili kulipia masomo yangu katika Chuo Kikuu cha Rhodes huko Grahamstown .

Nilihitimu na Shahada yangu ya Biashara  shahada na kuendelea kupanda kwa mamlaka ya mitihani ya unyoaji nywele. Hatimaye nikawa mkaguzi wa nywele wa kikanda na kisha moduli ya kitaifa ya unyoaji wa huduma za SETA . Niliulizwa kuandika kiwango cha SETA cha kukata nywele, ambacho baadaye kiliunganishwa na cosmetology na uzuri.

Nilirudi kusoma kupitia UNISA , na kupata heshima zangu za BCOM katika Usimamizi wa Biashara .

Tayari nilikuwa nikisimamia fedha za Doubell Machines , ambayo ikawa lengo zuri la mgawo wa chuo kikuu.

Mnamo 2005 , mume wangu alikufa. Niliitwa kuchukua kiwanda. Na hivyo, nilifanya.

Kutafuta mtandao wa usaidizi pamoja na imani yangu, nilipata shirika la huduma la Rotary International . Ingawa utume ni ule wa ubinadamu, msisitizo ni juu ya ushirika na nimeona kuwa ni kundi kubwa la watu wenye moyo mwema ambalo linanufaisha jumuiya na wanachama wanaounda sehemu yake.

Kando na majukumu yangu katika biashara, nilianza kupaa kwangu huko Rotary kwa kuchukua majukumu katika kamati mbalimbali za mradi. Nilikuwa rais wa Klabu ya Algoa Bay Rotary mwaka wa 2011-2012 . Baada ya hapo, mapenzi yangu kwa Rotary yalichochea zaidi mchango wangu na nikachukua nafasi ya Gavana Msaidizi . Mnamo 2013, niliongoza kikundi cha vijana kwenye ziara ya amani nchini Uswizi . Mnamo 2018 nilichaguliwa na kuhudumu kama Gavana wa Wilaya kwa Wilaya ya 9370.

Kwa sasa, nimejitolea kwa biashara; lakini baada ya mwaka mmoja au miwili, ni nia yangu kukabidhi uwakili na kutekeleza jukumu la kimataifa zaidi katika Rotary International.

Wasiliana

Ninaamini kuwa utapata ubora wa bidhaa zetu tu na huduma kamili ya baada ya kuuza.

bottom of page